Nhà phố Lạc Long Quân, Cầu Giấy 95m² giá 34.2 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lạc Long Quân, Cầu Giấy 95m² giá 34.2 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

34.2 tỷ
300 m² - 114 triệu/m²

Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
300 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn nhà lô góc tại Lạc Long Quân, Cầu Giấy! Với diện tích 95m² và mặt tiền 9m, căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội kinh doanh sinh lời ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: 4 tầng, tầng 1 bao gồm gara ô tô, phòng khách, bếp và WC. Tầng 2 có 2 phòng ngủ và WC. Tầng 3 gồm 3 phòng ngủ và WC. Tầng 4 là phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà kiên cố, chắc chắn, có vị trí đẹp, trước nhà 3 ô tô tránh nhau, thuận lợi cho việc đỗ xe ngày đêm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Nghĩa Đô, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Mặt ngõ rộng thênh thang, thông ra các tuyến đường lớn như Lạc Long Quân, Võ Chí Công, Xuân La.
  • Phù hợp cho việc kinh doanh văn phòng, cho thuê hoặc ở.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, công viên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 34.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình nhiều thế hệ, nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh hoặc cho thuê. Với thiết kế hiện đại cùng vị trí đắc địa, bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội này!

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được dẫn đi xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!