Nhà phố Lạc Long Quân, Cầu Giấy, 50m² giá chỉ 24.5 tỷ - Gara ô tô 7 tầng thang máy | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lạc Long Quân, Cầu Giấy, 50m² giá chỉ 24.5 tỷ - Gara ô tô 7 tầng thang máy

24.5 tỷ
50 m² - 490 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
50 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời nhất trên phố Lạc Long Quân, Cầu Giấy! Với thiết kế 7 tầng hiện đại và gara ô tô, đây là nơi lý tưởng cho mọi gia đình. Chủ nhà là quan chức về hưu, cần chuyển đổi gấp trong tháng nên đây là cơ hội không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: 7 tầng, mặt tiền 5m
  • Đặc điểm: Thiết kế sang trọng, thang máy tiện lợi, gara ô tô

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Nghĩa Đô, không gian sống xanh mát
  • Cách trường THPT Cầu Giấy chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 24.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để thương lượng và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!