Nhà Phố La Thành Đống Đa 63m² 5 Tầng - Kinh Doanh Đỉnh Cao, Giá 19.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố La Thành Đống Đa 63m² 5 Tầng - Kinh Doanh Đỉnh Cao, Giá 19.5 Tỷ

19.5 tỷ
63 m² - 310 triệu/m²

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
63 m²

Siêu phẩm nhà phố mặt tiền rộng 5.2m tại Phố La Thành, Đống Đa, Hà Nội, với diện tích 63m², 5 tầng kiên cố, sẵn sàng mang đến cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng. Ngôi nhà này không chỉ là chốn đi về ấm áp mà còn là đòn bẩy kinh doanh hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: 5 tầng khung cột bê tông chắc chắn, thiết kế tối ưu công năng, phù hợp cho gia đình đa thế hệ hoặc kinh doanh.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 5.2m, cách mặt phố La Thành chỉ 50m, ô tô tránh đỗ cách nhà 20m. Hiện đang cho thuê với dòng tiền ổn định 30 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên tuyến phố La Thành sầm uất, khu vực trung tâm quận Đống Đa, giao thông thuận tiện.
  • Gần các trường học các cấp như Trường THPT Kim Liên, THCS Đống Đa, thuận lợi cho việc học tập của con em.
  • Di chuyển dễ dàng đến các tiện ích công cộng như Bệnh viện Đa khoa Đống Đa, các trung tâm thương mại, siêu thị lớn.
  • Khu vực tập trung nhiều văn phòng, cửa hàng, kinh doanh sầm uất, tiềm năng kinh doanh cao.
  • Cách Hồ Xã Đàn khoảng 1km, không gian xanh mát, thư giãn cuối tuần.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.5 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản có dòng tiền ổn định hoặc gia đình đa thế hệ tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, vị trí trung tâm, kết hợp kinh doanh tại nhà.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà phố đắc địa với tiềm năng sinh lời vượt trội. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!