Nhà Phố La Phù Hoài Đức 50m² giá 9.7 tỷ - Sẵn sàng giao dịch ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố La Phù Hoài Đức 50m² giá 9.7 tỷ - Sẵn sàng giao dịch ngay!

9.7 tỷ
50 m² - 194 triệu/m²

Xã La Phù, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
50 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu siêu phẩm nhà phố tại La Phù, Hoài Đức! Đây là căn nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc thuận tiện ngay giữa trung tâm kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: Nhà 6 tầng, có thang máy, thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp sẵn sàng vào ở
  • Đặc điểm: Mặt tiền 7m, ngõ ô tô, phù hợp cho việc buôn bán và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ La Phù, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với đường lớn, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Nằm trong khu vực phát triển kinh doanh, tiềm năng sinh lời cao
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng kinh doanh tại khu vực phát triển mạnh mẽ như La Phù.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội