Nhà Phố Kinh Doanh Mặt Tiền Trần Hưng Đạo, Bắc Ninh - 69m² Kinh Doanh Đa Ngành | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Kinh Doanh Mặt Tiền Trần Hưng Đạo, Bắc Ninh - 69m² Kinh Doanh Đa Ngành

14 tỷ
69 m² - 203 triệu/m²

Phường Đại Phúc, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
69 m²

Siêu phẩm nhà phố kinh doanh mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, TP Bắc Ninh - Cơ hội đầu tư sinh lời vàng!

Chính chủ gửi bán gấp căn nhà phố 4 tầng tọa lạc ngay vị trí đắc địa mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, Phường Đại Phúc, Thành phố Bắc Ninh. Nơi giao thoa sầm uất, ngay ngã ba đèn đỏ, với mặt đường rộng thênh thang, đây là địa điểm lý tưởng để phát triển mọi loại hình kinh doanh, đảm bảo sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69m²
  • Bố trí: Nhà phố 4 tầng, thiết kế thông sàn kinh doanh tầng trệt, các tầng trên phù hợp ở hoặc văn phòng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, thoáng, vị trí ngay ngã ba đèn đỏ, khu vực giao thông thuận tiện, kinh doanh cực kỳ sầm uất. Có sẵn gói hỗ trợ cho thuê người Trung Quốc kinh doanh hàng ăn.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường huyết mạch Trần Hưng Đạo, dễ dàng kết nối với các khu vực trung tâm TP Bắc Ninh.
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ Đại Phúc, trường học các cấp, ngân hàng, bệnh viện.
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh đa ngành nghề, đặc biệt ẩm thực.
  • Đường sá rộng rãi, xe cộ qua lại tấp nập, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa và tiếp cận khách hàng.
  • Gần các khu công nghiệp lân cận, dễ dàng tiếp cận nguồn khách hàng lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Hơn 14 tỷ đồng (Thương lượng chính chủ).

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư hoặc chủ kinh doanh đang tìm kiếm một mặt bằng đắc địa để phát triển thương hiệu, đặc biệt là kinh doanh ẩm thực hoặc các ngành hàng cần tiếp cận lượng lớn khách hàng. Khách hàng có nhu cầu cho thuê lại mặt bằng kinh doanh cũng sẽ nhận được lợi tức hấp dẫn.