Nhà phố kinh doanh Hiệp Bình Chánh 679m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố kinh doanh Hiệp Bình Chánh 679m² - Mặt tiền kinh doanh

118.813 tỷ
679 m² - 175 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
9 Phòng
Phòng tắm
10 Phòng
Diện tích
679 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm căn góc 2 mặt tiền cực hiếm, vị trí vàng tại trung tâm thương mại sầm uất với tầm nhìn triệu đô hướng sông Sài Gòn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:679m² (Nở hậu 11,3m)
  • Bố trí:1 trệt, 3 lầu, 3 sân thượng, 9 phòng ngủ, 10 WC, 4 phòng khách, có thang máy và nhà xưởng lớn
  • Đặc điểm:Căn góc 2 mặt tiền đường nhựa lớn, ô tô tải tránh nhau, view trực diện Nhà thờ Fatima và sông Sài Gòn, hiện đang kinh doanh cực tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Cách TTTM Gigamall Thủ Đức chỉ vài phút di chuyển
  • Gần Trường Đại học Luật TP.HCM, thuận tiện giao thương
  • Gần Chợ Hiệp Bình Chánh, mua sắm sầm uất
  • Gần Nhà thờ Fatima Bình Triệu, khu vực văn hóa nổi tiếng
  • Gần Công an Phường Hiệp Bình Chánh, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:118,8 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có dòng tiền ổn định, doanh nghiệp mở showroom, văn phòng đại diện hoặc gia đình muốn sở hữu không gian sống đẳng cấp tại trung tâm Thủ Đức.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và nhận thông tin chi tiết chính chủ!