Nhà phố Kim Ngưu, Hai Bà Trưng 28m² giá 6.3 tỷ - Chính chủ sổ đỏ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Kim Ngưu, Hai Bà Trưng 28m² giá 6.3 tỷ - Chính chủ sổ đỏ

6.3 tỷ
28 m² - 225 triệu/m²

Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
28 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại phố Kim Ngưu, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống tiện nghi mà còn có vị trí đắc địa, chỉ cách phố 30m.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m²
  • Bố trí: 5 tầng, 3 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Kim Ngưu, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Kim Ngưu chỉ 300m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Di chuyển thuận lợi đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn
  • Có nhiều quán cafe, nhà hàng và tiện ích khác trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp với các gia đình nhỏ hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống gần gũi, tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.