Nhà phố Kim Ngưu 32m² giá 8.4 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng giao dịch! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Kim Ngưu 32m² giá 8.4 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng giao dịch!

8.4 tỷ
32 m² - 263 triệu/m²

Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố Kim Ngưu, nằm ngay trung tâm Hai Bà Trưng, Hà Nội! Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng, với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 5 tầng, bao gồm 3 phòng ngủ rộng rãi, mỗi phòng đều có vệ sinh khép kín, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của cả gia đình.
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, chắc chắn. Ngõ trước nhà thoáng rộng, chỉ cần vài bước chân là đến chỗ đỗ ô tô tiện lợi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học chất lượng, thuận tiện cho việc đưa đón con cái.
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các tuyến xe buýt và ga Metro, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.
  • Đường Kim Ngưu là khu vực phát triển, có nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như quán cà phê, nhà hàng, và các cửa hàng thời trang.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích đô thị. Ngoài ra, nhà cũng rất thích hợp cho những ai đang có nhu cầu kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.