Nhà phố Kim Mã, Ba Đình 96m² giá 33.5 tỷ - Ngõ ô tô kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Kim Mã, Ba Đình 96m² giá 33.5 tỷ - Ngõ ô tô kinh doanh

33.5 tỷ
96 m² - 349 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
96 m²

Khám phá cơ hội sở hữu một căn nhà đẹp tại phố Kim Mã, quận Ba Đình với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, lý tưởng cho việc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế thông thoáng, tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà khung bê tông chắc chắn, vừa được sơn sửa đẹp mắt, sẵn sàng vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần phố Kim Mã, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh hoạt
  • Cách hồ Giảng Võ chỉ 500m, không khí trong lành
  • Gần các tuyến phố lớn như Núi Trúc, Liễu Giai, Đội Cấn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 33.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một cơ hội tốt để kinh doanh hoặc sinh sống tại vị trí trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế, cơ hội không thể bỏ lỡ!