Nhà phố Kim Đồng, Hoàng Mai 52m² giá 21.5 tỷ - Đầu tư sinh lời đỉnh cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Kim Đồng, Hoàng Mai 52m² giá 21.5 tỷ - Đầu tư sinh lời đỉnh cao!

21.5 tỷ
52 m² - 413 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
52 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với căn nhà phân lô VIP tại phố Kim Đồng, quận Hoàng Mai. Căn nhà 7 tầng cao cấp này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn mang lại dòng tiền ổn định từ cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: Tầng 1 để xe; Tầng 2, 3, 4 mỗi tầng 2 phòng cho thuê; Tầng 5: 1 phòng Master; Tầng 6: Khách + bếp; Tầng 7: 2 phòng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5.7m, thiết kế hiện đại với thang máy nhập khẩu, cầu thang và sàn ốp gỗ, hệ thống chiếu sáng sang trọng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bến xe Giáp Bát, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Chỉ mất vài phút đến các tuyến đường lớn như Giải Phóng, Tân Mai, Trương Định.
  • Khu vực sầm uất, nhiều dịch vụ tiện ích, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê hoặc những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lâu dài tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!