Nhà phố Kim Chung, Hoài Đức 38m² giá 7.3 tỷ - Mặt đường ô tô, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Kim Chung, Hoài Đức 38m² giá 7.3 tỷ - Mặt đường ô tô, vị trí đắc địa!

7.3 tỷ
38 m² - 192 triệu/m²

Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
38 m²

Cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Kim Chung, Hoài Đức, với mặt đường ô tô thuận tiện, lô góc lý tưởng cho kinh doanh. Ngôi nhà mới xây 5 tầng, diện tích 38m², mặt tiền 4.42m, thiết kế hiện đại, sổ đỏ vuông vắn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà 5 tầng, móng ép cọc, sử dụng gỗ lim, sàn gỗ, vệ sinh khép kín, cửa cuốn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường HUT Vân Canh, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách trung tâm thương mại Hinode chỉ 1km, thuận lợi cho mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển vào các tuyến đường lớn như vành đai 3.5, đường Trịnh Văn Bô
  • Gần các tiện ích công cộng như bệnh viện, chợ truyền thống, và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên, hay những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh thuận lợi tại khu vực Hoài Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà hoàn hảo này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.