Nhà phố Kiều Sơn Hải Châu 90m² giá 6.795 tỷ - Vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Kiều Sơn Hải Châu 90m² giá 6.795 tỷ - Vị trí đắc địa!

6.795 tỷ
90 m² - 76 triệu/m²

Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

1 phút trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
90 m²

Sở hữu ngay nhà phố hiện đại tại trung tâm Hải Châu, thiết kế sang trọng và không gian sống lý tưởng cho cả gia đình!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:90m²
  • Bố trí:3 tầng, gồm 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng thờ, sân thượng, bếp và sân để ô tô.
  • Đặc điểm:Thiết kế hiện đại, có ban công thoáng mát, sân để xe ô tô riêng biệt, khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học các cấp tại quận Hải Châu, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách các chợ dân sinh và siêu thị chỉ vài phút di chuyển, mua sắm tiện lợi
  • Gần hệ thống bệnh viện lớn và trung tâm y tế uy tín tại Đà Nẵng
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, không khí trong lành
  • Thuận tiện di chuyển đến các trục đường chính và trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.795 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình muốn định cư lâu dài tại trung tâm hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị bền vững tại quận Hải Châu.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết!