Nhà phố Kiều Sơn Hải An 66.4m² giá 4.395 tỷ - Ô tô đỗ cửa thoải mái! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Kiều Sơn Hải An 66.4m² giá 4.395 tỷ - Ô tô đỗ cửa thoải mái!

4.395 tỷ
66 m² - 67 triệu/m²

Quận Hải An, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
66 m²

Khám phá ngay căn nhà phố Kiều Sơn tuyệt đẹp tại quận Hải An, Hải Phòng. Với vị trí trung tâm đắc địa, ngõ nông và đường phân lô rộng rãi, giao thông thuận tiện, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66,4m² – ngang 4,15m đẹp
  • Hướng: Tây
  • Đường trước nhà: gần 7m, ô tô đỗ & quay đầu thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Kiều Sơn chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hải An, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,395 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình ở lâu dài hoặc cho thuê, với thiết kế khoa học và không gian sống thoải mái, an toàn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để được xem nhà và chốt nhanh.