Nhà phố Kiến Thiết Đống Đa 37m² giá 9.05 tỷ - Nhà đẹp, hai mặt thoáng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Kiến Thiết Đống Đa 37m² giá 9.05 tỷ - Nhà đẹp, hai mặt thoáng

9.05 tỷ
37 m² - 245 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước giữa lòng Đống Đa! Với thiết kế 4 tầng và hai mặt thoáng, ngôi nhà này không chỉ mang đến không gian sống rộng rãi mà còn giúp bạn tận hưởng ánh sáng tự nhiên tối đa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hợp lý, khung cột cực chắc chắn
  • Đặc điểm: 2 mặt thoáng, trước nhà có thể quay đầu xe, không gian rộng rãi, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã 6 Ô Chợ Dừa, thuận tiện di chuyển
  • Ngõ Kiến Thiết thông với hồ Văn Chương, không gian sống trong lành
  • Ngõ an ninh, có thể để được 4 xe máy trước cửa
  • Gần các dịch vụ tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.05 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình yêu thích sự tiện nghi và an ninh, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!