Nhà phố Kiến Hưng Hà Đông 72m² giá 19 tỷ - Kinh doanh sinh lời 25 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Kiến Hưng Hà Đông 72m² giá 19 tỷ - Kinh doanh sinh lời 25 triệu/tháng!

19 tỷ
72 m² - 264 triệu/m²

Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố đẳng cấp tại Đô thị Luxury Kiến Hưng, Hà Đông! Với diện tích 72m², thiết kế 5 tầng hoàn thiện, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai mong muốn một không gian sống tiện nghi, vừa có thể kinh doanh, vừa tích sản hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m²
  • Bố trí: 5 tầng + tum
  • Đặc điểm: Hoàn thiện, thiết kế hiện đại, phù hợp cho ở hoặc văn phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại và các tiện ích dịch vụ đa dạng
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận
  • Cách trường học, bệnh viện chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho gia đình
  • Không gian sống thoáng đãng, an ninh đảm bảo 24/7

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phố này rất phù hợp cho gia đình muốn có không gian sống lý tưởng, cũng như các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh sinh lời ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.