Nhà phố Kiến Hưng Hà Đông 37m² giá 14.95 tỷ - Thiết kế hiện đại, thang máy | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Kiến Hưng Hà Đông 37m² giá 14.95 tỷ - Thiết kế hiện đại, thang máy

14.95 tỷ
37 m² - 404 triệu/m²

Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Diện tích
37 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại Kiến Hưng, Hà Đông! Với thiết kế hiện đại, nhà được xây dựng lên đến 7 tầng và có thang máy, đảm bảo mang lại sự tiện nghi tối đa cho gia đình bạn. Diện tích 37m², mặt tiền 4m, căn nhà này hứa hẹn sẽ là không gian sống lý tưởng cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 7 tầng, có thang máy
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, đang trong quá trình xây dựng, có thể thay đổi kiến trúc bên trong theo ý muốn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non Kiến Hưng, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Kiến Hưng chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm Hà Đông và nội thành Hà Nội qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hà Đông, đảm bảo an tâm về sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi, và có thể tùy chỉnh theo sở thích cá nhân.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này và rinh sổ đỏ về tay!