Nhà phố Khương Hạ 35m² ô tô đỗ cửa, 8.95 tỷ - Kinh doanh đỉnh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Khương Hạ 35m² ô tô đỗ cửa, 8.95 tỷ - Kinh doanh đỉnh

8.95 tỷ
35 m² - 256 triệu/m²

Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố hiếm có tại trung tâm quận Thanh Xuân với vị trí đắc địa, ô tô đỗ cửa và khả năng kinh doanh hoặc khai thác dòng tiền cực kỳ linh hoạt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: Thiết kế 5 tầng hiện đại, tối ưu công năng: Tầng 1 làm phòng khách và WC; Tầng 2, 3, 4 mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng khép kín full nội thất; Tầng 5 là phòng thờ và sân phơi thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà nằm tại vị trí lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn, ngõ thông rộng, ô tô đỗ tận cửa, pháp lý sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Ngã Tư Sở và trục đường Nguyễn Trãi - Trường Chinh chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện đi lại khắp thành phố.
  • Gần trường Tiểu học và THCS Khương Đình, đảm bảo môi trường giáo dục cho trẻ nhỏ.
  • Chỉ cách chợ Khương Đình và các siêu thị tiện lợi trong bán kính 500m.
  • Nằm trong khu vực dân trí cao, gần nhiều trụ sở văn phòng và dịch vụ giải trí của quận Thanh Xuân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho khách hàng mua để ở kết hợp kinh doanh nhỏ tại gia, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác mô hình cho thuê căn hộ dịch vụ (CCMN) với dòng tiền ổn định tại khu vực lõi Thanh Xuân.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để sở hữu căn nhà hiếm có này trước khi giao dịch thành công. Cơ hội đầu tư và an cư không thể bỏ lỡ!