Nhà phố Khương Đình, Thanh Xuân 35m² giá 2.7 tỷ - Thiết kế tinh tế, 2 mặt thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Khương Đình, Thanh Xuân 35m² giá 2.7 tỷ - Thiết kế tinh tế, 2 mặt thoáng!

2.7 tỷ
35 m² - 77 triệu/m²

Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại ngõ 207, đường Bùi Xương Trạch, phường Khương Đình, quận Thanh Xuân. Đây là một căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi trong lòng Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 phòng khách, 1 bếp
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế tinh tế, 2 mặt thoáng sáng, đầy đủ công năng sử dụng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở Khương Đình, thuận lợi cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ Khương Đình chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hằng ngày
  • Gần các tuyến giao thông công cộng, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Phường Khương Đình có nhiều tiện ích như bệnh viện, siêu thị và các dịch vụ khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có giá trị tăng trưởng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam