Nhà phố Khuê Trung Đà Nẵng 70m² giá 5.65 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Khuê Trung Đà Nẵng 70m² giá 5.65 tỷ - Chính chủ bán gấp!

5.65 tỷ
70 m² - 81 triệu/m²

Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
70 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà đẹp tại Khuê Trung, Đà Nẵng! Với giá chỉ 5.65 tỷ VND, căn nhà này sẽ là nơi an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 2 tầng, 3 phòng ngủ, không gian khách bếp rộng rãi
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, thoáng mát, vị trí thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Khuê Trung, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Khuê Trung chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hằng ngày
  • Di chuyển dễ dàng đến trung tâm thành phố Đà Nẵng và các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện Cẩm Lệ, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận tiện cho việc đi lại bằng xe máy hay ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.65 tỷ VND, thương lượng với chính chủ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này thích hợp cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích xung quanh, hoặc những nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có giá trị tăng trưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và gặp chính chủ.