Nhà phố khu đô thị Linh Đàm 25m² giá 7.9 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố khu đô thị Linh Đàm 25m² giá 7.9 tỷ - Chính chủ bán gấp!

7.9 tỷ
25 m² - 316 triệu/m²

Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại khu đô thị Linh Đàm! Ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là tổ ấm lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách + bếp; Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm; Tầng thượng: Không gian thoáng mát nhìn xuống hồ Linh Đàm và có phòng thờ
  • Đặc điểm: Nhà được cấp phép xây dựng, mặt tiền hướng Nam nhìn sang trường học, thiết kế hiện đại với nội thất cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách UBND phường Hoàng Liệt 100m
  • Trường tiểu học Hoàng Liệt chỉ cách 100m
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, hạ tầng đồng bộ
  • Chỗ để ô tô miễn phí cách nhà chỉ 10m
  • Có ngõ đi riêng rộng 2m dài 10m thuận tiện để xe máy

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.900 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình có trẻ em, những người tìm kiếm một môi trường sống an toàn và tiện nghi, gần các trường học và dịch vụ công cộng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chủ nhà để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Chủ nhà hỗ trợ người mua thanh toán theo hình thức trả góp, và miễn trung gian môi giới.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam