Nhà phố KĐT Văn Quán 130m² giá 34.45 tỷ - Lô góc, vỉa hè kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố KĐT Văn Quán 130m² giá 34.45 tỷ - Lô góc, vỉa hè kinh doanh

34.45 tỷ
130 m² - 265 triệu/m²

Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
130 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà phố đẹp hoàn hảo tại KĐT Văn Quán, Hà Đông! Lô góc với hai mặt tiền rộng rãi, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh hoạt. Nội thất được đầu tư xịn sò, mang lại không gian sống đẳng cấp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:130m²
  • Bố trí:5 tầng + 1 tum, thiết kế thông minh
  • Đặc điểm:Lô góc, vỉa hè rộng, thuận tiện kinh doanh, nội thất hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Văn Quán, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Văn Quán chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hà Đông, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:34.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, hiện đại và thuận tiện cho việc kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!