Nhà phố KĐT An Phú An Khánh Thủ Đức 161.8m² giá 37 tỷ - Vị trí góc 2 mặt tiền | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố KĐT An Phú An Khánh Thủ Đức 161.8m² giá 37 tỷ - Vị trí góc 2 mặt tiền

37 tỷ
161 m² - 230 triệu/m²

Phường An Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
161 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà phố tuyệt đẹp tại Khu đô thị An Phú An Khánh, Thành phố Thủ Đức. Với vị trí góc 2 mặt tiền gần Vành Đai Tây, nơi đây không chỉ thuận lợi cho việc sinh sống mà còn lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 161.8m² (8 x 20m)
  • Bố trí: Hầm, trệt, 2 lầu và sân thượng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, thiết kế hiện đại, phù hợp cho cả gia đình và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách trung tâm mua sắm Vincom Thủ Đức chỉ 5 phút di chuyển.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thủ Đức, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ VND
  • Hợp đồng thuê: 20 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và có tiềm năng kinh doanh cao. Đặc biệt thích hợp cho gia đình, doanh nhân hoặc nhà đầu tư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố ước mơ này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.