Nhà phố KDC Văn Hóa Tây Đô 65m² 3 tầng - Giá tốt chốt ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố KDC Văn Hóa Tây Đô 65m² 3 tầng - Giá tốt chốt ngay

4.99 tỷ
65 m² - 77 triệu/m²

Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Thành phố Cần Thơ

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
65 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố hiện đại tại khu đô thị kiểu mẫu Văn Hóa Tây Đô với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn nhà được thiết kế tối ưu, không gian thoáng đãng và đã trang bị sẵn toàn bộ nội thất cao cấp, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới vào ở ngay mà không cần sửa sang.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m² (ngang 5m x dài 13m)
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 2 lầu kiên cố, thiết kế hiện đại, công năng sử dụng tối ưu cho gia đình đông người
  • Đặc điểm: Nhà full nội thất sang trọng, đường trước nhà lộ giới 12m xe ô tô ra vào thoải mái, pháp lý sổ hồng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong KDC Văn Hóa Tây Đô với hạ tầng đồng bộ, an ninh 24/7
  • Cách bệnh viện Nhi Đồng Cần Thơ chỉ ít phút di chuyển
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con trẻ
  • Di chuyển nhanh chóng đến Đại học Y Dược và Đại học Cần Thơ
  • Gần chợ, siêu thị và các khu vui chơi giải trí sầm uất tại quận Cái Răng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.99 tỷ đồng (thương lượng trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ muốn định cư lâu dài, hoặc khách hàng đầu tư tìm kiếm sản phẩm có tính thanh khoản cao tại khu vực trung tâm phát triển của quận Cái Răng.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp giá tốt không thể bỏ lỡ!