Nhà phố KDC Phúc Đạt, Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An 60,3m² giá 4,9 tỷ - Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố KDC Phúc Đạt, Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An 60,3m² giá 4,9 tỷ - Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng!

4.9 tỷ
60.3 m² - 81 triệu/m²

Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
60.3 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại KDC Phúc Đạt, phường Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An. Với mức giá hấp dẫn chỉ 4,9 tỷ VNĐ, căn nhà 60,3m² này không chỉ là nơi để ở mà còn là một khoản đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60,3m² (5×12m)
  • Bố trí: 1 trệt 3 lầu, gồm phòng khách, bếp, phòng thờ, 4 phòng ngủ, 5 WC
  • Đặc điểm: Thổ cư 100%, sổ hồng riêng, khu dân cư quy hoạch đồng bộ, đường thông hai đầu rộng 12m có vỉa hè, sạch đẹp.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách VinCom Dĩ An khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần ngã tư 550, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách bến xe Tân Đông Hiệp chỉ 500m, thuận lợi cho việc đi lại
  • Chợ Thông Dụng nằm trong bán kính 1km, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,9 tỷ VNĐ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, an toàn và tiện lợi. Đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam