Nhà phố KDC Lý Văn Sâm 95m² - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố KDC Lý Văn Sâm 95m² - Vị trí kinh doanh đắc địa

8.499 tỷ
95 m² - 89 triệu/m²

Phường Tam Hiệp, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
95 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại khu dân cư sầm uất bậc nhất phường Tam Hiệp, TP. Biên Hòa. Với thiết kế 1 trệt 2 lầu hiện đại, căn nhà không chỉ là chốn an cư lý tưởng mà còn là lựa chọn đầu tư kinh doanh đắc địa nhờ vị trí mặt tiền đường thông thoáng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m² (ngang 5m x dài 19m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 2 lầu kiên cố, không gian thoáng đãng, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, full thổ cư 100%, đã hoàn công đầy đủ, pháp lý minh bạch an tâm giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong KDC Lý Văn Sâm dân trí cao, an ninh đảm bảo 24/7
  • Đường trước nhà rộng 8m thông thoáng, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề hoặc mở văn phòng
  • Cách trường THPT Tam Hiệp và các trường tiểu học chỉ trong bán kính 1km
  • Gần chợ Tam Hiệp, siêu thị và hệ thống cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu sinh hoạt
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm TP. Biên Hòa và kết nối các tuyến đường huyết mạch như Quốc lộ 15

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 8.499 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình muốn tìm nơi an cư ổn định tại khu vực trung tâm hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm nhà phố có tiềm năng kinh doanh, cho thuê sinh lời bền vững.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất!