Nhà phố KDC Him Lam Phú Đông, TP Dĩ An 92.5m² giá 11.5 tỷ - Sổ hồng hoàn công, thổ cư 100%! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố KDC Him Lam Phú Đông, TP Dĩ An 92.5m² giá 11.5 tỷ - Sổ hồng hoàn công, thổ cư 100%!

11.5 tỷ
92.5 m² - 124 triệu/m²

An Bình, Dĩ An, Bình Dương

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
92.5 m²

Khám phá ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại KDC Him Lam Phú Đông, phường An Bình, TP Dĩ An. Với diện tích 92.5m², giá chỉ 11.5 tỷ, đây chính là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm hoàn hảo.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92.5m² (ngang 5m)
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu bao gồm phòng khách, bếp, phòng thờ, 4 phòng ngủ, 3 WC, sân thượng
  • Đặc điểm: Thổ cư 100%, sổ hồng hoàn công, hỗ trợ vay ngân hàng 70%.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Việt Lập, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Mặt tiền đường thông rộng 16m có vỉa hè, dễ dàng di chuyển
  • Chỉ cách đường Lê Trọng Tấn và Phạm Văn Đồng 200m, kết nối giao thông thuận lợi
  • Gần cầu vượt Sóng Thần và cầu vượt Linh Xuân, dễ dàng di chuyển đến Thủ Đức
  • Tiện ích nội khu đầy đủ với hồ bơi, khu ăn uống, cafe, spa sang trọng, sạch đẹp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này hoàn toàn phù hợp cho gia đình đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống tiện nghi và thoải mái, gần gũi với nhiều tiện ích và dịch vụ xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội