Nhà phố KDC D2D Biên Hòa 72m² - Vị trí vàng, sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố KDC D2D Biên Hòa 72m² - Vị trí vàng, sẵn sàng ở ngay

7.7 tỷ
72 m² - 107 triệu/m²

Phường Thống Nhất, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
72 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố hiện đại ngay tại tâm điểm KDC D2D sầm uất bậc nhất Biên Hòa. Với vị trí đắc địa trên đường D3, căn nhà mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống đẳng cấp và tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m² (4x18m), diện tích sàn sử dụng 215m²
  • Bố trí: Thiết kế 1 trệt 2 lầu bao gồm phòng khách sang trọng, bếp tiện nghi, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng thờ trang nghiêm và sân thượng thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, hướng Đông đón tài lộc, chủ nhà tặng lại toàn bộ nội thất cao cấp, khách mua chỉ việc xách vali vào ở. Đường trước nhà là đường bàn cờ rộng rãi, hai xe ô tô tránh nhau thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Võ Thị Sáu chỉ vài bước chân, kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện.
  • Gần trường mầm non Thống Nhất, môi trường giáo dục an tâm cho gia đình có con nhỏ.
  • Liền kề bệnh viện ITO, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe chất lượng cao.
  • Nằm trong khu vực sầm uất, gần các chung cư cao cấp như Topaz và Amber Court.
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ ăn uống, giải trí và mua sắm tại trung tâm thành phố Biên Hòa.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.7 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
  • Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đầy đủ, sang tên công chứng nhanh chóng.

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình muốn an cư tại khu dân cư văn minh, hoặc khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng để mở văn phòng đại diện, kinh doanh dịch vụ nhờ lợi thế vị trí trung tâm và đường xá thông thoáng.