1 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà phố K300 Tân Bình 240m² giá 53 tỷ - Đường thông, đang cho thuê
53 tỷ
240 m² - 221 triệu/m²
Phường 12, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
3 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
240 m²
Nhà phố K300 vị trí đẹp, đường nội bộ thông tứ phía, đang có dòng tiền cho thuê.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:240m² (12x20m)
- Bố trí:1 trệt 2 lầu
- Đặc điểm:Đường nội bộ K300, khu dân cư ổn định, đang có hợp đồng thuê, phù hợp ở hoặc tiếp tục khai thác cho thuê, sổ hồng chính chủ
Tiện ích xung quanh:
- Khu K300 nhiều tiện ích dịch vụ, phù hợp sinh hoạt gia đình
- Thuận tiện di chuyển ra trục Cộng Hòa – Hoàng Hoa Thám
- Gần sân bay Tân Sơn Nhất, tiện đi lại và khai thác cho thuê
- Khu vực nhiều siêu thị mini, quán ăn, cà phê, ngân hàng
- Dễ kết nối trung tâm Tân Bình và các quận lân cận
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:53 tỷ (thương lượng)
Phù hợp với ai:
Hợp khách mua giữ tiền tài sản lớn, cần nhà khu Tân Bình vị trí tốt; nhà đầu tư cần sẵn hợp đồng thuê; gia đình muốn ở kết hợp cho thuê tạo dòng tiền.
Liên hệ:
Muốn xem nhà, kiểm tra sổ, nhận thông tin hợp đồng thuê và lịch hẹn tham quan, nhắn tin ngay.