Nhà Phố Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận 22 tỷ - Mặt tiền kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận 22 tỷ - Mặt tiền kinh doanh sầm uất!

22 tỷ
62 m² - 355 triệu/m²

Phường 13, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
62 m²

Sở hữu ngay nhà phố mặt tiền kinh doanh đắc địa tại trung tâm Quận Phú Nhuận, TP.HCM. Vị trí vàng trên đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, nơi lý tưởng để phát triển đa ngành nghề hoặc khai thác dòng tiền cho thuê ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:62.5m² (ngang 3.6m x dài 12m, nở hậu)
  • Bố trí:Kết cấu 4 tầng kiên cố, gồm 5 phòng ngủ và 6 nhà vệ sinh, thiết kế tối ưu không gian sống và kinh doanh.
  • Đặc điểm:Mặt tiền kinh doanh sầm uất, hướng Bắc thoáng mát, sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng công chứng trong ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên tuyến đường Huỳnh Văn Bánh sầm uất, thuận tiện giao thương và tiếp cận khách hàng.
  • Cách chợ Phú Nhuận chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần các trường học uy tín như THCS Độc Lập, THPT Phú Nhuận, tiện lợi cho việc học của con em.
  • Dễ dàng kết nối với các quận trung tâm như Quận 1, Quận 3, Bình Thạnh qua các tuyến đường huyết mạch.
  • Xung quanh có nhiều ngân hàng, nhà hàng, quán cà phê, đáp ứng đa dạng nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh.
  • Gần bệnh viện An Sinh, đảm bảo tiện ích y tế chất lượng khi cần.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:22 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư muốn tìm kiếm bất động sản có khả năng sinh lời cao, các doanh nghiệp muốn mở rộng quy mô kinh doanh hoặc gia đình mong muốn vừa an cư vừa kinh doanh tại khu vực trung tâm.