Nhà Phố Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận 119m² 48 tỷ - Mặt tiền kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận 119m² 48 tỷ - Mặt tiền kinh doanh!

48 tỷ
119.4 m² - 402 triệu/m²

Phường Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

25 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
119.4 m²

Sở hữu bất động sản vàng tại trục thương mại sầm uất nhất Phú Nhuận với mặt tiền rộng thoáng, lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh cao cấp và đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:119.4m²
  • Bố trí:Kích thước 9.3m × 13m, đặc biệt nở hậu 10m mang lại tài lộc và phong thủy tốt
  • Đặc điểm:Kết cấu 3 tầng kiên cố, hiện đang vận hành 2 hợp đồng thuê với tổng thu nhập ổn định 64 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Huỳnh Văn Bánh sầm uất, tập trung nhiều thương hiệu thời trang và mỹ phẩm lớn
  • Gần khu phố ẩm thực Phan Xích Long nổi tiếng, thu hút lượng khách tham quan và mua sắm khổng lồ
  • Hệ thống ngân hàng lớn như Vietcombank, BIDV phân bố dày đặc trong khu vực
  • Thuận tiện kết nối nhanh chóng sang Quận 1, Quận 3 và sân bay Tân Sơn Nhất
  • Gần các trường học uy tín và cơ quan hành chính trọng điểm của Quận Phú Nhuận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:48 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm hoàn hảo cho các nhà đầu tư săn tìm BĐS dòng tiền, doanh nghiệp muốn mở showroom, văn phòng đại diện, hoặc các chủ spa, thẩm mỹ viện cao cấp.

Liên hệ:

Liên hệ ngay hôm nay để sở hữu siêu phẩm mặt tiền hiếm có tại Phú Nhuận và nhận tư vấn chi tiết nhất!