Nhà phố Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, 50.43m² chỉ 6 tỷ - Tặng toàn bộ nội thất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, 50.43m² chỉ 6 tỷ - Tặng toàn bộ nội thất!

6 tỷ
50.43 m² - 119 triệu/m²

Phú Mỹ, 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
50.43 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng tại trung tâm Quận 7! Với vị trí đắc địa trên đường Huỳnh Tấn Phát, căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn dễ dàng kết nối với các quận lân cận như Nhà Bè, Quận 1, Quận 2 và nhiều khu vực khác.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50.43m² (4.10 x 12.28m), nở hậu
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, 4 phòng ngủ, 4 WC
  • Đặc điểm: Đang cho thuê 15 triệu/tháng, tặng toàn bộ nội thất, pháp lý sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Phú Mỹ Hưng, một trong những khu vực phát triển nhất TP.HCM
  • Cách Đại học Tôn Đức Thắng và RMIT khoảng 1km, thuận tiện cho sinh viên
  • Chỉ vài phút đến Big C, Lotte và Coopmart, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Quận 7, Pháp Việt và Tâm Đức, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Điểm giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình có nhu cầu mua ở hoặc cho thuê, đảm bảo tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội