Nhà phố Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè 93m² 4 tầng - Góc 2 mặt tiền VIP | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè 93m² 4 tầng - Góc 2 mặt tiền VIP

8.45 tỷ
93 m² - 91 triệu/m²

Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

11 ngày trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
93 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố góc 2 mặt tiền đắc địa tại khu dân cư đồng bộ VIP trên trục đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè. Với thiết kế hiện đại, thông thoáng và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng tìm kiếm không gian sống đẳng cấp hoặc kinh doanh tại gia.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93m²
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 2 lầu và sân thượng; gồm 4 phòng ngủ rộng rãi, 6 phòng tắm tiện nghi.
  • Đặc điểm: Vị trí góc 2 mặt tiền cực thoáng, nhà đã hoàn thiện full nội thất cao cấp, sẵn sàng dọn vào ở ngay. Đường nội bộ rộng rãi, xe hơi 7 chỗ đậu trong nhà thoải mái ngày đêm.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu dân cư đồng bộ, an ninh 24/7, dân trí cao và yên tĩnh.
  • Cách hệ thống trường học các cấp trong khu vực chỉ 5-10 phút di chuyển.
  • Gần chợ Phú Xuân và hệ thống siêu thị lớn, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Kết nối thuận lợi qua các quận trung tâm như Quận 7, Quận 4 bằng trục đường Huỳnh Tấn Phát.
  • Gần các trung tâm y tế, phòng khám đa khoa uy tín tại huyện Nhà Bè.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 8.45 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, an toàn hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có vị trí đẹp, pháp lý minh bạch, dễ dàng cho thuê hoặc kinh doanh tại khu vực trung tâm Nhà Bè.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ siêu phẩm góc 2 mặt tiền này, hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chuyên sâu, xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp với chủ nhà để có giá tốt nhất!