Nhà phố Hương Lộ 2 Bình Tân 92m² - Hẻm xe hơi thông, ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hương Lộ 2 Bình Tân 92m² - Hẻm xe hơi thông, ở ngay

7.85 tỷ
92 m² - 85 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
92 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố hiện đại, thiết kế tinh tế ngay tại khu vực sầm uất đường Hương Lộ 2, Quận Bình Tân. Với kết cấu kiên cố và không gian sống xanh, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đa thế hệ mong muốn an cư lạc nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m² (thực tế sử dụng lên đến 92m²)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 2 lầu và sân thượng gồm 4 phòng ngủ (có phòng ngủ dưới tầng trệt), 4 WC riêng biệt, gara ô tô rộng rãi, 2 sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây dựng, kiến trúc hiện đại, hẻm bê tông 6m thông thoáng, ô tô ra vào tận nhà, khu vực tập trung nhiều nhà cao tầng đồng bộ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện Đa khoa Bình Tân, thuận tiện chăm sóc sức khỏe gia đình
  • Cách trường THCS Bình Trị Đông chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng đến công viên văn hóa Đầm Sen và các khu vui chơi giải trí
  • Dễ dàng di chuyển ra trục đường Quốc lộ 1A và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.85 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình đông thành viên, người lớn tuổi cần phòng ngủ ở tầng trệt, hoặc khách hàng đang tìm kiếm không gian sống kết hợp kinh doanh tại gia, yêu thích sự tiện nghi và cộng đồng dân cư văn minh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế sớm nhất!