Nhà phố Hùng Vương Q5 105m² giá 20,3 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hùng Vương Q5 105m² giá 20,3 tỷ - Chính chủ bán

20.3 tỷ
105 m² - 193 triệu/m²

Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
105 m²

Nhà phố mặt tiền Hùng Vương Quận 5, sẵn sàng ở ngay và kinh doanh đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:105m²
  • Bố trí: 2 lầu và sân thượng rộng, mỗi tầng dễ bố trí phòng khách, bếp và phòng ngủ linh hoạt
  • Đặc điểm: Góc Hùng Vương - Lê Hồng Phong, nở hậu 4,3m, sổ hồng chính chủ sang tên ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ An Đông cách 600m, thuận tiện mua sắm thời trang và ẩm thực
  • An Đông Plaza cùng các quán cafe, nhà hàng gần đó đáp ứng nhu cầu giải trí cuối tuần
  • Bệnh viện Chợ Rẫy chỉ 2,2km, nhanh chóng chăm sóc sức khỏe gia đình
  • Ga Metro Bến Thành (tuyến số 1) trong tầm 1,5km, kết nối nhanh tới quận 1 và sân bay
  • Trường Tiểu học Hùng Vương và THCS Nguyễn Đình Chiểu trong bán kính 1km, thuận tiện đưa đón con em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:20,3 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình cần nhà mặt tiền trung tâm, chủ đầu tư muốn lướt sóng hoặc mở văn phòng/kinh doanh nhỏ đều đón dòng tiền ngay.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà và đàm phán giá gấp, vị trí trung tâm hiếm có ở Quận 5.