Nhà phố Hùng Vương Hải Hậu 54m² - Vị trí đắc địa kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hùng Vương Hải Hậu 54m² - Vị trí đắc địa kinh doanh

17 tỷ
54 m² - 315 triệu/m²

Huyện Hải Hậu, Tỉnh Nam Định

11 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
54 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng tại trung tâm huyện Hải Hậu! Căn nhà tọa lạc trên mặt đường Hùng Vương (Phố Tây cũ) – nơi giao thương sầm uất và có tiềm năng tăng giá vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: Nhà mặt phố thiết kế tối ưu, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa tại tuyến đường trung tâm nhất khu vực, vỉa hè rộng rãi, thuận tiện cho việc đỗ xe và trưng bày sản phẩm.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm hành chính huyện Hải Hậu, gần các cơ quan ban ngành.
  • Cách chợ trung tâm Hải Hậu chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm.
  • Gần trường THPT Hải Hậu A, môi trường học tập chất lượng cho con em.
  • Cách bệnh viện Đa khoa huyện Hải Hậu khoảng 1km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Khu vực sầm uất, xung quanh tập trung nhiều ngân hàng, cửa hàng thời trang và dịch vụ ăn uống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh ổn định, hoặc những gia đình muốn an cư tại vị trí trung tâm, thuận tiện mọi mặt trong đời sống và công việc.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Cơ hội sở hữu bất động sản giá trị tại "Phố Tây" Hải Hậu đang chờ đón quý chủ nhân mới!