Nhà phố Hoàng Thị Loan, Liên Chiểu, Đà Nẵng 65m² giá 4.98 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hoàng Thị Loan, Liên Chiểu, Đà Nẵng 65m² giá 4.98 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

4.98 tỷ
65 m² - 77 triệu/m²

Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
65 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại phố Hoàng Thị Loan, quận Liên Chiểu, Đà Nẵng! Ngôi nhà này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn được thiết kế hiện đại, rất phù hợp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: 3 tầng, 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm khép kín
  • Đặc điểm: Full nội thất, hệ thống tiện nghi hiện đại, xách vali vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Liên Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút di chuyển
  • Gần bến xe, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Chỉ cách Ngã 3 Huế khoảng 800m, thuận lợi cho việc đi lại
  • Khu vực an ninh tốt, dân cư thân thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.98 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình yêu thích không gian sống thoải mái, tiện ích xung quanh đầy đủ, và muốn nhanh chóng ổn định cuộc sống.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để xem nhà và có những trải nghiệm tuyệt vời!