Nhà phố Hoàng Quốc Việt, Ba Đình 40m² giá 7.35 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hoàng Quốc Việt, Ba Đình 40m² giá 7.35 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

7.35 tỷ
40 m² - 184 triệu/m²

Ba Đình, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời nằm trong khu vực Hoàng Quốc Việt, Ba Đình, Hà Nội! Đây là cơ hội dành cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với thiết kế thông minh, tiện nghi và vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Tầng 1 bao gồm phòng khách, phòng ăn và bếp, tầng 2 có 2 phòng ngủ và nhà vệ sinh, tầng 3 là phòng thờ và sân phơi rộng rãi.
  • Đặc điểm: Nhà 2 mặt ngõ thoáng sáng, ô tô đỗ sát, vị trí đẹp và yên tĩnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học.
  • Cách chợ Nghĩa Tân chỉ 500m, dễ dàng mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện 354, đảm bảo an tâm về sức khỏe cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, chỉ 20m đến đường ô tô tránh, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Xung quanh có nhiều quán cà phê, nhà hàng phục vụ nhu cầu giải trí và ẩm thực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc cặp đôi đang tìm kiếm một nơi ở yên tĩnh, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ cần thiết trong cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam