Nhà phố Hoàng Quốc Việt 55m² giá 26.7 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh đỉnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hoàng Quốc Việt 55m² giá 26.7 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh đỉnh!

26.7 tỷ
55 m² - 485 triệu/m²

Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
55 m²

Cơ hội hiếm có sở hữu bất động sản vị trí vàng tại phố Hoàng Quốc Việt! Căn nhà 6 tầng thang máy hiện đại, tọa lạc tại khu vực sầm uất nhất, ngõ thông ô tô tránh, hội tụ đầy đủ các yếu tố để kinh doanh hoặc đặt trụ sở văn phòng VIP.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: Nhà xây 6 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại với 6 phòng ngủ siêu rộng, trang bị thang máy tốc độ cao vận hành êm ái.
  • Đặc điểm: Ngõ rộng ô tô tránh nhau thoải mái, có gara ô tô trong nhà, luồng giao thông chạy vòng quanh thông thẳng ra phố lớn, cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách hệ thống chợ dân sinh và trường học các cấp chỉ trong bán kính 100m
  • Gần các trường đại học lớn như Học viện Kỹ thuật Quân sự, Đại học Điện lực
  • Khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, hệ thống ngân hàng và trung tâm thương mại sầm uất
  • Chỉ mất ít phút di chuyển ra Công viên Nghĩa Đô và Bảo tàng Dân tộc học
  • Gần Bệnh viện E, đảm bảo các dịch vụ chăm sóc y tế chất lượng cao ngay gần nhà

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.7 tỷ
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định, các doanh nghiệp muốn đặt văn phòng đại diện tại vị trí trung tâm, hoặc gia đình đông thành viên muốn tận hưởng không gian sống đẳng cấp, tiện nghi giữa lòng phố thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp.