Nhà phố Hoàng Mai 34m² giá 8.46 tỷ - Thiết kế hiện đại, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hoàng Mai 34m² giá 8.46 tỷ - Thiết kế hiện đại, vào ở ngay!

8.46 tỷ
34 m² - 249 triệu/m²

Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà hiện đại tại quận Hoàng Mai, Hà Nội! Ngôi nhà mới đẹp này không chỉ có thiết kế tối ưu mà còn sẵn sàng để bạn dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 5 tầng, 3 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3.4m, thiết kế hiện đại, công năng sử dụng tối ưu

Tiện ích xung quanh:

  • Ngõ thông thoáng, ô tô đỗ gần nhà, thuận tiện di chuyển
  • Khu vực dân cư sầm uất, gần trường học chất lượng cao
  • Cách chợ chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Có nhiều tiện ích khác như siêu thị, bệnh viện, công viên xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.46 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ muốn sống tại khu vực trung tâm, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm tài sản sinh lời tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!