Nhà phố Hoàng Hoa Thám, quận Phú Nhuận 40m² giá 7.98 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hoàng Hoa Thám, quận Phú Nhuận 40m² giá 7.98 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

7.98 tỷ
40 m² - 200 triệu/m²

Phường 05, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
40 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt vời tại hẻm 6m, đường Hoàng Hoa Thám, phường 5, quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 40m² (3.5m x 10m, nở hậu 5m), ngôi nhà 3 tầng được thiết kế hiện đại, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà trệt 2 lầu, kết cấu bền vững, không lộ giới, sắp có sổ mới công chứng liền

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường lớn như Thích Quảng Đức và Phan Đăng Lưu, thuận tiện di chuyển
  • Cách chợ và khu vực kinh doanh sầm uất chỉ vài phút đi bộ
  • Gần trường học, bệnh viện, và các dịch vụ tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận lợi, dễ dàng tiếp cận các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.98 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà thích hợp cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện ích và an ninh, hoặc nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh trong khu vực đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch tham quan!