Nhà phố Hoàng Hoa Thám, Ba Đình 33.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hoàng Hoa Thám, Ba Đình 33.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

33.5 tỷ
80 m² - 419 triệu/m²

Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
80 m²

Kinh doanh đa dạng, thu nhập ổn định ngay trung tâm Ba Đình!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:80m²
  • Bố trí:Nhà dân xây 5 tầng, mặt tiền 4.5m, thiết kế linh hoạt cho kinh doanh kết hợp ở hoặc cho thuê văn phòng.
  • Đặc điểm:Vỉa hè rộng rãi, đường ô tô tránh, khu phố cực kỳ sầm uất, tiềm năng xây tòa nhà cao tầng hoặc văn phòng cho thuê. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trên trục đường Hoàng Hoa Thám sầm uất, kinh doanh đa dạng loại hình.
  • Cách Chợ Bưởi chỉ khoảng 500m, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần Công viên Bách Thảo và Hồ Tây, không gian sống trong lành, thoáng đãng.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trường học uy tín như THPT Chu Văn An, THCS Ba Đình.
  • Kết nối giao thông thuận tiện tới các quận trung tâm khác của Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:33.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có khả năng sinh lời cao, ổn định từ cho thuê văn phòng hoặc kinh doanh đa ngành. Gia đình muốn an cư kết hợp kinh doanh tại vị trí đắc địa, trung tâm Hà Nội. Cá nhân hoặc doanh nghiệp muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh chiến lược, vỉa hè rộng và giao thông thuận tiện.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản giá trị vàng tại Ba Đình! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!