Nhà phố Hoàng Hoa Thám Ba Đình 32m² giá 9.95 tỷ - Nhà đẹp về ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hoàng Hoa Thám Ba Đình 32m² giá 9.95 tỷ - Nhà đẹp về ở ngay!

9.95 tỷ
32 m² - 311 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Hoàng Hoa Thám, Ba Đình! Ngôi nhà 6 tầng với diện tích 32m² không chỉ đẹp mà còn rất tiện nghi, sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 6 tầng, thiết kế không gian mở với ánh sáng tự nhiên tràn ngập
  • Đặc điểm: Nhà có thang máy, không gian thoáng đãng, khu dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng, thuận tiện cho việc học hành của trẻ em
  • Cách chợ dân sinh khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Tiếp cận nhanh chóng đến các tiện ích công cộng như bệnh viện, công viên
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, hiện đại và gần gũi với các tiện ích hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!