Nhà phố Hoàng Hoa Thám 51m² - Vỉa hè 5m, xe hơi đỗ tận cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hoàng Hoa Thám 51m² - Vỉa hè 5m, xe hơi đỗ tận cửa

18 tỷ
51 m² - 353 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
51 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố vị trí đắc địa tại mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, quận Bình Thạnh. Với lợi thế giáp ranh quận Phú Nhuận, đây là cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản vừa thuận tiện an cư, vừa lý tưởng để kinh doanh hoặc làm văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50,7m² (Mặt tiền rộng 5,2m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu thiết kế tối ưu công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng 5m, đường trước nhà thông thoáng, xe hơi đậu thoải mái ngay trước nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Cây Quéo chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm
  • Gần hệ thống trường học các cấp, thuận tiện đưa đón con em đi học
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường huyết mạch Phan Đăng Lưu, Lê Quang Định
  • Cách bệnh viện Nhân dân Gia Định và bệnh viện Ung Bướu khoảng 1,5km
  • Khu vực tập trung nhiều văn phòng, ngân hàng và các dịch vụ tiện ích cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ (có thương lượng)
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, công chứng sang tên ngay

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho khách hàng mua để ở kết hợp kinh doanh đa ngành nghề, mở văn phòng đại diện hoặc đầu tư cho thuê với dòng tiền ổn định nhờ vị trí mặt tiền đắc địa.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà vị trí vàng này!