Nhà phố Hoàng Cầu, Đống Đa 30m² giá 11.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hoàng Cầu, Đống Đa 30m² giá 11.8 tỷ - Kinh doanh đỉnh cao!

11.8 tỷ
30 m² - 393 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lô góc tuyệt vời tại phố Hoàng Cầu, Đống Đa! Đây là một tài sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đỉnh cao tại vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: Nhà lô góc, mặt tiền 4.8m, thuận tiện cho việc kinh doanh và cho thuê
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng rãi, nhà đang cho thuê, vị trí đắc địa, gần các tiện ích công cộng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Hoàng Cầu chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, nâng cao giá trị đầu tư
  • Thuận tiện giao thông với nhiều tuyến xe buýt và gần các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Nếu bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư kinh doanh, hoặc một nơi để xây dựng tổ ấm cho gia đình, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho bạn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản đắt giá này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và tư vấn thêm!