Nhà phố Hoàng Bích Sơn, Sơn Trà, Đà Nẵng 103m² giá 16 tỷ - Sẵn nhà ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hoàng Bích Sơn, Sơn Trà, Đà Nẵng 103m² giá 16 tỷ - Sẵn nhà ở ngay!

16 tỷ
103 m² - 155 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
103 m²

Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng tại Đà Nẵng? Hãy đến với căn nhà phố Hoàng Bích Sơn, nơi tọa lạc gần bãi biển Mỹ Khê xinh đẹp. Với diện tích 103m² (5m x 20.5m), ngôi nhà được thiết kế hiện đại, sẵn sàng cho bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 103m²
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi và bếp hiện đại.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, kiên cố, có sân vườn nhỏ, phù hợp cho gia đình sinh sống hoặc nghỉ dưỡng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 5 phút đi bộ đến bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng.
  • Gần các quán ăn, nhà hàng hải sản tươi ngon.
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng.
  • Gần trường học, bệnh viện, chợ địa phương, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt.
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên và biển cả, hoặc các nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội