Nhà phố Hòa Hưng Quận 10 giá 4.2 tỷ - Vị trí đẹp, thuận tiện kinh doanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hòa Hưng Quận 10 giá 4.2 tỷ - Vị trí đẹp, thuận tiện kinh doanh!

4.2 tỷ
20 m² - 210 triệu/m²

Hòa Hưng, 10, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
20 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà phố tại Hẻm 601/27, đường Cách Mạng Tháng 8, phường Hòa Hưng, quận 10, TP Hồ Chí Minh. Với vị trí đẹp, hẻm rộng 8m, ngôi nhà này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn thuận tiện cho việc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà hướng Tây Bắc và Đông Bắc, thiết kế hợp lý, có sổ hồng riêng (hoàn công đầy đủ)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học và trung tâm giáo dục hàng đầu, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách chợ Hòa Hưng chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện và cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Chỉ mất 5 phút đi xe đến các trung tâm thương mại lớn trong khu vực quận 10
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình trẻ hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng kinh doanh tốt trong khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội