Nhà phố Hồ Thị Kỷ Q10 36m² giá 6.7 tỷ - Vị trí đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hồ Thị Kỷ Q10 36m² giá 6.7 tỷ - Vị trí đẹp!

6.7 tỷ
36.5 m² - 184 triệu/m²

Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

1 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36.5 m²

Sở hữu ngay ngôi nhà xinh xắn tại trung tâm Quận 10, không gian sống lý tưởng cho gia đình trẻ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:36.5m²
  • Bố trí:1 trệt, 1 lầu, 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 WC và bếp
  • Đặc điểm:Hẻm 3m an ninh, nội thất đầy đủ, hướng Tây Bắc sinh khí, phù hợp kinh doanh online

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hồ Thị Kỷ, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại Quận 10, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách các bệnh viện lớn như Bệnh viện Quận 10 và Bệnh viện Trưng Vương chỉ vài phút di chuyển
  • Kết nối giao thông nhanh chóng đến các quận trung tâm như Quận 1 và Quận 5
  • Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh, đầy đủ siêu thị và cửa hàng tiện lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình trẻ đang tìm kiếm tổ ấm an cư tại trung tâm hoặc cá nhân cần không gian vừa ở vừa kinh doanh các loại hình dịch vụ online.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường 1, Quận 10, Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Quận 10
Phường/Xã: Phường 10