Nhà phố Hồ Đắc Di, Đống Đa, 39m² giá 12.6 tỷ - Nhà đẹp, ô chờ thang máy, gần ĐH Công Đoàn! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hồ Đắc Di, Đống Đa, 39m² giá 12.6 tỷ - Nhà đẹp, ô chờ thang máy, gần ĐH Công Đoàn!

12.6 tỷ
39 m² - 323 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
39 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Hồ Đắc Di, Đống Đa, Hà Nội! Ngôi nhà nằm trong khu vực sầm uất, gần ĐH Công Đoàn và bệnh viện Đống Đa, là lựa chọn lý tưởng cho cả gia đình và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: Tầng 1: chỗ để xe + bếp + WC; Tầng 2: Phòng khách; Tầng 3, 4, 5: mỗi tầng 2 phòng ngủ + WC; Tầng 6: kho + sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà 6 tầng kiên cố, có ô chờ thang máy, mặt tiền 5.3m, sân để xe máy, chỉ 15m ra đường ô tô.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ĐH Công Đoàn, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên.
  • Bệnh viện Đống Đa chỉ cách vài phút đi bộ, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế.
  • Khoảng cách ngắn đến các trường mầm non và tiểu học, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Gần chợ dân sinh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Không gian xung quanh thoáng đãng, nhiều cây xanh, gần hồ, mang lại không khí trong lành.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái, yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên, cũng như cho các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống lý tưởng tại đây.