Nhà phố Him Lam Tân Hưng Q7 256m² giá 22 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Him Lam Tân Hưng Q7 256m² giá 22 tỷ - Chính chủ bán

22 tỷ
256 m² - 86 triệu/m²

Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
13 Phòng
Diện tích
256 m²

Nhà phố thu nhập cao sát KDC Him Lam, Tân Hưng, Quận 7, đang khai thác 13 phòng cho thuê với dòng tiền ổn định 80 triệu/tháng, thích hợp nhà đầu tư tìm tài sản vừa giữ tiền vừa sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:256m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng BTCT, mặt tiền rộng 9m, gồm 13 phòng khép kín, mỗi phòng có WC riêng, lối đi chung thoáng, khu để xe cho khách thuê.
  • Đặc điểm:Nhà sát khu dân cư Him Lam Lê Văn Lương, khu dân cư sầm uất, đang cho thuê kín phòng, thu nhập khoảng 80 triệu/tháng, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường nội khu rộng, xe ô tô ra vào thuận lợi.
  • Xung quanh tập trung nhiều văn phòng, cửa hàng, quán ăn, cà phê, rất dễ khai thác khách thuê ổn định.
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm Quận 7 và các quận lân cận nhờ trục đường Lê Văn Lương và các tuyến đường lớn kết nối nhanh.
  • Gần hệ thống trường học, nhà trẻ và các dịch vụ thiết yếu phục vụ sinh hoạt hằng ngày.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, môi trường sống văn minh, phù hợp khách thuê dài hạn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:22 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp nhà đầu tư tìm dòng tiền cho thuê ổn định, gia đình muốn kết hợp vừa ở vừa khai thác phòng cho thuê, hoặc chủ doanh nghiệp cần vị trí dễ tuyển khách thuê là nhân viên văn phòng, chuyên gia làm việc tại khu Nam Sài Gòn.