Nhà phố Hiệp Thành, Quận 12, 24m² giá 2.49 tỷ - Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Hiệp Thành, Quận 12, 24m² giá 2.49 tỷ - Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ!

2.49 tỷ
24 m² - 104 triệu/m²

Hiệp Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
24 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà mới tại Phường Hiệp Thành, Quận 12! Ngôi nhà này không chỉ có giá cả phải chăng mà còn mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, bao gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 10m ra đường ô tô, thuận tiện di chuyển
  • Gần bến xe buýt Hiệp Thành, giúp kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận
  • Đường xá sạch sẽ, thoáng mát, phù hợp cho cuộc sống gia đình
  • Gần các cửa hàng tiện lợi và chợ địa phương, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái tại Quận 12.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!